| แบบอย่าง | GL8-D โคมไฟฝาปิดแบบมีสาย |
|---|---|
| ความสว่าง | 15000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 7.8Ah |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| เวลาทำงาน | 10 ชั่วโมง |
|---|---|
| เวลาแสงสว่างที่นับไม่ถ้วน | 13 ถึง 15 ชั่วโมง |
| แหล่งแสง | นำ |
| การใช้งาน | อุโมงค์ การทําเหมืองแร่ |
| นำแหล่งที่มา | 1 มล. และ 2AL |
| Beam Angle | 90 degrees |
|---|---|
| กำลังไฟหลัก | 0.74W |
| การใช้งาน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
| Standard Voltage | 3.7V |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะ |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จขนาด 7Ah |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE,CCC,ATEX |
| การใช้งาน | แสงใต้ดิน, แสงการขุด |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| เกรดกันน้ํา | IP68 |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จขนาด 7Ah |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE,CCC,ATEX |
| การใช้งาน | แสงใต้ดิน, แสงการขุด |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| เกรดกันน้ํา | IP68 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 50°C |
|---|---|
| วัสดุ | พีซี |
| ความสว่างของแสงหลัก | 23000 ลักซ์ |
| แสงหลักส่องสว่าง | 528 lum |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชม |
| ระยะเวลา | 16 ชั่วโมง |
|---|---|
| การรับประกัน | 3-5 ปี |
| อุณหภูมิสี | 5,000-6500K |
| แอปพลิเคชัน | อุตสาหกรรมเหมืองแร่ |
| สว่าง | 216lum |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 50°ซ |
|---|---|
| วัสดุ | พีซี |
| ความสว่างของแสงหลัก | 23000 ลักซ์ |
| แสงหลักส่องสว่าง | 528ลิตร |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |
| แบบอย่าง | GLC-6 โคมไฟฝาปิดไร้สาย |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | 6แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| วัสดุ | พีซี |
| ชั่งน้ำหนัก | 217ก |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
|---|---|
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 13 - 16 ชั่วโมง |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | การป้องกันการชาร์จเกิน การป้องกันวงจรสั้น |
| ความจุของแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.6Ah |