| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ li-ion ที่ชาร์จใหม่ได้ |
| พิมพ์ | ไฟหน้า |
| คะแนนไอพี | IP67 |
| แหล่งพลังงาน | นำ |
| ชื่อ | โคมไฟฝาเหมืองแบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| การใช้งาน | อุโมงค์ การทําเหมืองแร่ |
| เวลาแสงสว่างในการทำงาน | 18 ชม |
| เวลาทำงาน | 10 ชั่วโมง |
| เวลาแสงสว่างที่นับไม่ถ้วน | 13 ถึง 15 ชั่วโมง |
| หมายเลขรุ่น | GLC-6 |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| ความจุแบตเตอรี่ | 6แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.7V |
| การจัดอันดับ IP | IP68 |
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ li-ion ที่ชาร์จใหม่ได้ |
| พิมพ์ | ไฟหน้า |
| คะแนนไอพี | IP67 |
| แหล่งพลังงาน | นำ |
| ชื่อสินค้า | ไฟเหมืองถ่านหิน สําหรับขาย |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| เวลาทำงาน | 13-15 ชั่วโมง |
|---|---|
| ประเภทของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ |
| ความสว่าง | 25,000 ลักซ์ |
| แหล่งแบตเตอรี่ | ปานาซอนิก |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| ตลอดชีวิต | 100, 000hours |
|---|---|
| ความสว่างของแสงหลัก | 25,000 ลักซ์ |
| ทนต่อแรงกระแทก | ≥1.5ม |
| เวลาชาร์จ | 6 ชม |
| แสงหลักส่องสว่าง | 528 lum |
| แบบอย่าง | โคมไฟ |
|---|---|
| สี | สีเขียว |
| ประเภทการติดตั้ง | คลิปติดหมวกกันน็อค |
| พิมพ์ | ไฟหน้า |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรมดับเพลิง |
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| ความจุแบตเตอรี | 3แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 300ma |
| พลังของแสงหลัก | 1.1W |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ |
| ประเภท | ไฟหน้า |
| การจัดอันดับ IP | IP67 |
| แหล่งพลังงาน | LED |