| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| โหมดแสงสว่าง | main - main/auxiliary - ปิด |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 2.6Ah |
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| มุมขั้ว | 90 องศา |
|---|---|
| กำลังไฟหลัก | 0.74W |
| การใช้งาน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
| แรงดันไฟฟ้ามาตรฐาน | 3.7V |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 50°C |
|---|---|
| วัสดุ | พีซี |
| ความสว่างของแสงหลัก | 25,000 ลักซ์ |
| แสงหลักส่องสว่าง | 348 ลูม |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชม |
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| ความจุแบตเตอรี | 3แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 300ma |
| พลังของแสงหลัก | 1.1W |
| รุ่น NO. | GLC-6 |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 6แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| การจัดอันดับ IP | IP68 |
| เวลาทำงาน | 13-15 ชั่วโมง |
|---|---|
| ประเภทของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ |
| ความสว่าง | 25,000 ลักซ์ |
| แหล่งแบตเตอรี่ | ปานาซอนิก |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ 18650 ที่ชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE,EMC,FCC |
| การใช้งาน | การขุด, ตั้งแคมป์, อุตสาหกรรม, เหตุฉุกเฉิน, ดับเพลิง |
| แหล่งแสง | ครีเลด |
| การจัดอันดับ IP | IP68 |
| การรับประกัน | 3-5 ปี |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C-+45 ° C |
| การใช้งาน | แสงใต้ดิน, แสงการขุด |
| เวลาชาร์จ | 4-6 ชม |
| ระยะเวลา LED หลัก | 15-18 ชั่วโมง |
| คุณสมบัติ | ประสิทธิภาพสูง ประหยัดพลังงาน ใช้งานได้นาน |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 2.6Ah |
| แหล่งกำเนิดแสง | นำ |
| สว่าง | 96ลัม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แบบอย่าง | GL2.5-A โคมไฟเหมืองไร้สาย |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 2.8Ah |
| ความสว่าง | 4000 ลักซ์ |
| น้ำหนัก | 126ก |
| เกรดกันน้ำ | IP67 |