| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อมอนต์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อสินค้า | 5000LUX Led Miners Cap หลอดไฟ |
|---|---|
| ลูเมน | 96 ลุม |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง Work-aux 2 |
| พลัง | 0.74W |
| รายละเอียดการบรรจุ | หนึ่งหลอดและคู่มือผู้ใช้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, ที/ที, เพย์พาล |
| สามารถในการผลิต | 10000 ชิ้น/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | ไชน่า เสิ่นเจิ้น |
| เวลาชาร์จ | 4 ชั่วโมง |
|---|---|
| ผ้าพันหัวปรับได้ | ใช่ |
| มุมขั้ว | 120 องศา |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหมวกเหมือง |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟเหมืองแร่แบบชาร์จใหม่ |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP | IP67 |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 96 ล |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃-+50℃ |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| ชื่อสินค้า | 25000lux โคมไฟหมวกเหมือง |
|---|---|
| เวลาชาร์จ | 4 ชั่วโมง |
| พลัง | 3ว |
| มุมขั้ว | 120 องศา |
| ตัวเลือกการติดตั้ง | คลิปหนีบหมวกกันน็อค ฐานแม่เหล็ก |
| ตัวเลือกการติดตั้ง | คลิปหนีบหมวกกันน็อค ฐานแม่เหล็ก |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| กันน้ำ | IP68 |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | การป้องกันการชาร์จเกิน การป้องกันวงจรสั้น |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟปิดเหมืองแร่กันระเบิด |
|---|---|
| เวลาชาร์จ | 4 ชั่วโมง |
| พลัง | 3ว |
| มุมขั้ว | 120 องศา |
| ตัวเลือกการติดตั้ง | คลิปหนีบหมวกกันน็อค ฐานแม่เหล็ก |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | การป้องกันการชาร์จเกิน การป้องกันวงจรสั้น |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| เวลาชาร์จ | 4 ชั่วโมง |
| โหมดแสงสว่าง | สูง/ต่ำ/แฟลช |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 3.7V |
| อลหม่าน | 216lum |
| แหล่งกำเนิดแสง LED | ครี |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |