| ลูเมน | 261ลูม |
|---|---|
| การติดตั้ง | เพดานกำแพงจี้ |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| กระแสไฟหลัก | 600mA-800mA-1100mA |
| ความจุแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่หลอด Li-Ion 7000mAh |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| วัสดุ | พีซี |
| ความสว่างของแสงหลัก | 25,000 ลักซ์ |
| แสงหลักส่องสว่าง | 348 ลูม |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |
| โมเดลหมายเลข | gl2.5a |
|---|---|
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรมดับเพลิง |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง Work-aux 2 |
| ความสว่าง | 15000 ลักซ์ |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่ | ลิเธียมไอออน |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| ส่องสว่าง | 232lum |
| ระยะเวลาการส่องสว่าง | 12 ชม |
| ตัวอย่างหมายเลข | GLC-6 |
|---|---|
| การใช้งาน | ไฟใต้ดิน,อุโมงค์,เหมืองถ่านหิน |
| ระดับน้ำ | IP68 |
| ชื่อรายการ | GLC-6 |
| ระยะเวลา | 16 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 50°ซ |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | นำ |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |
| ระยะเวลาการใช้งาน LED ช่วยเหลือ | > 60 ชั่วโมง |
| คะแนนไอพี | IP67 |
| เวลาทำงาน | 16 ~ 18 ชั่วโมง |
|---|---|
| เกรด IP | กันน้ํา IP67 |
| กระแสไฟหลัก | 280mA |
| แสงหลักส่องสว่าง | 169 ลูม |
| แสงไฟส่องสว่าง | 4000 ลักซ์ |
| ชื่อรายการ | GL8-C |
|---|---|
| สี | สีเหลือง |
| ลูเมน | 261ลูม |
| กันน้ำ | IP68 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อมอนต์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| พลัง | 3ว |
|---|---|
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 348lum |
| ผ้าพันหัวปรับได้ | ใช่ |
| มุมลำแสง | 120° |
| เกรดไอพี | กันน้ำ IP68 |