| ระยะเวลา LED หลัก | 15-18 ชั่วโมง |
|---|---|
| ความจุ | 7.8ah |
| แหล่งกำเนิดแสง | นำ |
| cri | ≥80 |
| น้ำหนัก | 480G |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุดแร่ไร้สาย LED 15000lux |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุดแร่ไร้สาย LED 15000lux |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| แบบอย่าง | GL8-C โคมไฟฝาปิดแบบมีสาย |
|---|---|
| โหมดแสงสว่าง | main - main/auxiliary - ปิด |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 7.8Ah |
| ความสว่าง | 15000lux |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED, แสงหลักและแสงเสริม |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่ | 10แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.4Ah |
| พิมพ์ | ไฟหน้า |
| ระดับ IP | IP68 |
| การรับประกัน (ปี) | 1 |
| หมายเลขรุ่น | GLC-6 |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จขนาด 7Ah |
| โหมดแสงสว่าง | อ่อนแอ - ปกติ - แข็งแกร่ง - แอกซูลี |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| ความสว่าง | 9000Lux - 20000Lux - 25000Lux |
| ระยะเวลา | 13~15 ชม |
|---|---|
| เรืองแสง | 232 ลูม |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 10,000 ลบ.ม |
| ความจุแบตเตอรี่ | 6แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
| เวลาทำงาน | 13-15น |
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ชิ้นและไฟเสริม 2 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ 7000mAh ชาร์จได้ 18650 Li-ion แบตเตอรี่ |
| โหมดแสงสว่าง | ความเข้มแข็งปกติ |
| กระแสการดำเนินงาน LED | 520MA-1200MA-200MA |
| ความสว่าง | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| น้ำหนัก | 420 กรัม |
|---|---|
| cri | ra> 80 |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียม |
| เรืองแสง | 232 ลูม |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 1,000-10,000 ลิตร |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 1,000-10,000 ลิตร |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำกันฝุ่นกันฝุ่นป้องกันการระเบิดได้ |
| ระยะเวลา LED หลัก | 15-18 ชั่วโมง |
| แสงหลักส่องสว่าง | 348 ลูม |
| ชื่อรายการ | GL12-A |