| ตลอดชีวิต | 100, 000hours |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | GLT-2 |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| ใบสมัคร | การขุด |
| Light source | 1pc main light & 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | 10แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.4Ah |
| Rated voltage | 3.7V |
| Main light current | 450mA - 800mA |
| Main light power | 1.4W - 3W |
| ตัวอย่างหมายเลข | GLC-6 |
|---|---|
| การใช้งาน | ไฟใต้ดิน,อุโมงค์,เหมืองถ่านหิน |
| ระดับน้ำ | IP68 |
| ชื่อรายการ | GLC-6 |
| ระยะเวลา | 16 ชั่วโมง |
| ความจุแบตเตอรี่ | 6แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | AC85-265V |
| เรืองแสง | 232lum |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งเพดาน |
| แบบอย่าง | GLT-2 โคมไฟฝาปิดไร้สาย |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
| โหมดแสงสว่าง | main - main/auxiliary - ปิด |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 2.6Ah |
| ความสว่าง | 5000LUX |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งเพดาน |
|---|---|
| สว่าง | 216lum |
| เรืองแสง | 232 ลูม |
| น้ำหนัก | 450 กรัม |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียม |
| รอบแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 100-240V |
| เรตติ้งไอพี | IP68 |
| การใช้งาน | อุโมงค์ การทําเหมืองแร่ |
| แบบอย่าง | GLD-6 โคมไฟฝาปิดการขุดแบบมีสาย |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | นำ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ li-ion ที่ชาร์จใหม่ได้ |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 13.6ah |
| ความสว่าง | 25,000 ลักซ์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ 18650 ที่ชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE,EMC,FCC |
| การใช้งาน | การขุด, ตั้งแคมป์, อุตสาหกรรม, เหตุฉุกเฉิน, ดับเพลิง |
| แหล่งแสง | ครีเลด |
| การจัดอันดับ IP | IP68 |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
|---|---|
| ทนต่อแรงกระแทก | ≥1.5ม |
| น้ำหนัก | 250 กรัม |
| ระดับการกันน้ำ | IP67 |
| ชื่อรายการ | GLT-2 |