| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ |
| ประเภท | ไฟหน้า |
| การจัดอันดับ IP | IP67 |
| แหล่งพลังงาน | LED |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| ความจุแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ li-ion 7800mAh 18650 |
| ระยะเวลาการใช้งาน LED ช่วยเหลือ | > 60 ชั่วโมง |
| เกรด IP | กันน้ำ IP68 |
| ระดับกันน้ำ | IP68 |
| กันน้ำ | IP68 |
|---|---|
| ประเภทของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ |
| แสงหลักส่องสว่าง | 216lum |
| พิมพ์ | โคมไฟหัวคนขุดแร่ |
| เวลาทำงาน | 18ชม |
| กันน้ำ | IP68 |
|---|---|
| ประเภทของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ |
| แสงหลักส่องสว่าง | 216lum |
| พิมพ์ | โคมไฟหัวคนขุดแร่ |
| เวลาทำงาน | 18ชม |
| ชื่อรายการ | GLC-6M |
|---|---|
| ช่วงชีวิต | 100,000 ชม |
| แบบอย่าง | โคมไฟ |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งเพดาน |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| วัสดุ | พีซี |
| ความสว่างของแสงหลัก | 25,000 ลักซ์ |
| แสงหลักส่องสว่าง | 348 ลูม |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |
| หมายเลขรุ่น | GLC-6 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
| ระดับกันน้ำ | IP68 |
| ชื่อรายการ | GLC-6 |
| ระยะเวลา | 16 ชั่วโมง |
| Light source | 1pc main light & 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | 10แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.4Ah |
| Rated voltage | 3.7V |
| Main light current | 450mA - 800mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.4W - 3W |
| ชื่อสินค้า | GLT-2 โคมไฟฝาปิดการขุดไร้สายแบบชาร์จได้ |
|---|---|
| ลูเมน | 96 ลุม |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง Work-aux 2 |
| พลัง | 0.74W |
| รอบแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
|---|---|
| ระยะเวลา LED หลัก | 14-16น |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โวลเตชั่น | ไฟฟ้ากระแสสลับ 100-240V |
| การจัดอันดับ IP | IP68 |