| หมายเลขรุ่น | GLD-6 |
| โหมดแสงสว่าง | ต่ำ - ปานกลาง - สูง - เสริม - SOS |
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่งดวงและไฟเสริมสองดวง |
| ความจุแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จไฟได้ 14000 mAh 18650 |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 600mA - 800mA - 1100mA |
| กำลังไฟทำงาน | 1.05W - 2.3W - 4.07W |
| ลูเมนไฟทำงาน | 150 Lm - 350 Lm - 530 Lm |
| ความสว่างไฟทำงาน | 10000 Lux - 18000 Lux - 25000 Lux |
| อายุการใช้งานไฟหลัก | 100000 ชั่วโมง |
| รอบแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
| เวลาทำงาน | 20 ชั่วโมง - 14 ชั่วโมง - 10 ชั่วโมง |
| ระดับการกันน้ำ | IP68 |