| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ชิ้นและไฟเสริม 2 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ 10400mAh |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450mA - 800mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.4W - 3W |
| โหมดแสงสว่าง | สูง/ต่ำ/แฟลช |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| ส่องสว่าง | 216lum |
| แหล่งแสง LED | เหยียบ |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| Light source | One main light two auxliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 6.8Ah rechargeable li-ion battery 18650 |
| Rated voltage | 3.7V |
| Lifespan | 100000 Hours |
| Battery cycles | 1200 cycles |
| Light source | One main light two auxliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 6.8Ah rechargeable li-ion battery 18650 |
| Rated voltage | 3.7V |
| Lifespan | 100000 Hours |
| Battery cycles | 1200 cycles |
| Light source | 1pc main light & 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 10.4Ah rechargeable li-ion battery |
| Rated voltage | 3.7V |
| Main light current | 450mA - 800mA |
| Main light power | 1.4W - 3W |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ li-ion ที่ชาร์จได้ 14ah |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| พลังของแสงหลัก | 4.07W |
| สว่าง | 530ลูเมน |
| ความสว่าง | 9000Lux - 20000Lux - 25000Lux |
| สว่าง | 96ลัม |
|---|---|
| พลัง | 100W |
| พลังงานแสงหลัก | 1.1W |
| เรืองแสง | 232 ลูม |
| ช่วงชีวิต | 100000hrs |
| กันน้ำ | IP68 |
|---|---|
| ประเภทของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ |
| แสงหลักส่องสว่าง | 216lum |
| พิมพ์ | โคมไฟหัวคนขุดแร่ |
| เวลาทำงาน | 18ชม |
| หมายเลขรุ่น | GLC-6 |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| ความจุแบตเตอรี่ | 6แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| เรตติ้งไอพี | IP68 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งเพดาน |
|---|---|
| มุมลำแสง | 120 องศา |
| ตัวเลือกการติดตั้ง | เพดานผนังเสา |
| วัสดุตัวโคมไฟ | พลาสติก |
| ความจุ | 13.6ah |