| รุ่น | GLT-2 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 2แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.6Ah |
| เวลาทํางานต่อเนื่อง | ≥ 12 ชั่วโมง |
| กระแสแสงหลัก | 230mA |
| พลังงานไฟหลัก | 0.74W |
| ลูเมน | 96 ลูม |
| ระดับการส่องแสงที่ 1 เมตร | 5000LUX |
| พลังงานแสงช่วย | 0.74W |
| อายุการใช้งานของแสงหลัก | ≥10000 ชั่วโมง |
| ระยะเวลาใช้งานของแบตเตอรี่ | 1000 วงจร |
| เวลาชาร์จ | 3.5 ชั่วโมง |
| การรับรอง | CE, ATEX |