| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ชิ้นและไฟเสริม 2 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ขนาด 6800mAh |
| แรงดันไฟฟ้าย้อนกลับ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 480mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.78W |
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ชิ้นและไฟเสริม 2 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ขนาด 6800mAh |
| แรงดันไฟฟ้าย้อนกลับ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 480mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.78W |
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลัก 1 ชิ้นและไฟเสริม 2 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ขนาด 6800mAh |
| แรงดันไฟฟ้าย้อนกลับ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 480mA |
| พลังงานแสงหลัก | 1.78W |
| ตัวอย่างหมายเลข | GL5-D |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 6.6Ah |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| พลังของแสงหลัก | 1.67W |
| โหมดแสงสว่าง | สูง/ต่ำ/แฟลช |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| ส่องสว่าง | 216lum |
| แหล่งแสง LED | เหยียบ |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| โหมดแสงสว่าง | สูง/ต่ำ/แฟลช |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 3.7V |
| อลหม่าน | 216lum |
| แหล่งกำเนิดแสง LED | ครี |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| แสงหลักส่องสว่าง | 94 ลุม |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ประสิทธิภาพสูง ประหยัดพลังงาน ใช้งานได้นาน |
| แอปพลิเคชัน | การขุดอุโมงค์สถานที่ก่อสร้าง ฯลฯ |
| อายุการใช้งานของแสงหลัก | 100,000 ชม |
| การใช้งาน | แสงใต้ดิน, แสงการขุด |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ 18650 ที่ชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE,EMC,FCC |
| การใช้งาน | การขุด, ตั้งแคมป์, อุตสาหกรรม, เหตุฉุกเฉิน, ดับเพลิง |
| แหล่งกำเนิดแสง | ครีเลด |
| การจัดอันดับ IP | IP68 |
| ถึงเวลาตื่นแล้ว | 16.00-18.00 น |
|---|---|
| อุณหภูมิสี | 5,000k |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 50°C |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ 18650 ที่ชาร์จใหม่ได้ |
| ตัวเลือกการติดตั้ง | ยึดเพดาน/ยึดตะขอ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C~+50°C |
|---|---|
| บริการ | มี OEM/ODM |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ 18650 ที่ชาร์จใหม่ได้ |
| ระยะเวลา LED หลัก | 16-18 ชั่วโมง |
| ตัวเลือกการติดตั้ง | คลิปหนีบหมวกกันน็อค ฐานแม่เหล็ก |