| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC85-265V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง Work-aux 2 |
| แรงดันไฟฟ้า | AC100-240V |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 1,000lm |
| ลูเมน | 261ลูม |
|---|---|
| การติดตั้ง | เพดานกำแพงจี้ |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| กระแสไฟหลัก | 600mA-800mA-1100mA |
| ความจุแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่หลอด Li-Ion 7000mAh |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง Work-aux 2 |
|---|---|
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งเพดาน |
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ li-ion ที่ชาร์จใหม่ได้ |
| พิมพ์ | ไฟหน้า |
| คะแนนไอพี | IP67 |
| แหล่งพลังงาน | นำ |
| แบบอย่าง | GL2.5-A โคมไฟเหมืองไร้สาย |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 2.8Ah |
| ความสว่าง | 4000 ลักซ์ |
| น้ำหนัก | 126ก |
| เกรดกันน้ำ | IP67 |
| แบบอย่าง | GL-WF03 |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li-Ion สามารถชาร์จใหม่ได้ 3500mAh |
| กำลังชาร์จปัจจุบัน | 1.5A |
| โหมดแสง | หมุน - กะพริบสองครั้ง - กะพริบครั้งเดียว - สลับ - SOS - ติดสว่าง (ต่ำ) - ติดค้าง (สูง) - สลับแดง/น้ำ |
| เวลาในการชาร์จ | 3 ชม |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟ Led Miners Rechargeable GLT-2 |
|---|---|
| ลูเมน | 96 ลุม |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง Work-aux 2 |
| พลัง | 0.74W |
| ชื่อ | โคมไฟฝาเหมืองแบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| การใช้งาน | อุโมงค์ การทําเหมืองแร่ |
| เวลาแสงสว่างในการทำงาน | 18 ชม |
| เวลาทำงาน | 10 ชั่วโมง |
| เวลาแสงสว่างที่นับไม่ถ้วน | 13 ถึง 15 ชั่วโมง |
| ชื่อสินค้า | 5000lux โคมไฟหมวกเหมืองแร่ |
|---|---|
| เวลาทำงาน | 10 ชั่วโมง |
| หน้าจอ OLED | ใช่ |
| ลักษณะ | ฝาครอบปุ่มซิลิโคนพร้อมสัมผัสที่ดี |
| ประเภทแบตเตอรี่ | ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ |
| กันน้ำ | IP68 |
|---|---|
| ระดับแสง | 25,000 ลักซ์ |
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | การป้องกันการชาร์จเกิน การป้องกันวงจรสั้น |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| ตัวเลือกการติดตั้ง | คลิปหนีบหมวกกันน็อค ฐานแม่เหล็ก |