| ระยะเวลา | 13~15 ชม |
|---|---|
| เรืองแสง | 232 ลูม |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 10,000 ลบ.ม |
| ความจุแบตเตอรี่ | 6แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
| เวลาทำงาน | 13-15น |
| เกรดไอพี | กันน้ำ IP68 |
|---|---|
| พลังงานแสงหลัก | 1.1W |
| ระดับกันน้ำ | IP68 |
| เวลาทำงานอย่างต่อเนื่อง | 13 - 16 ชั่วโมง |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 8 - 12 ชั่วโมง |
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ li-ion ที่ชาร์จใหม่ได้ |
| พิมพ์ | ไฟหน้า |
| คะแนนไอพี | IP67 |
| แหล่งพลังงาน | นำ |
| คุณสมบัติ | ประสิทธิภาพสูง ประหยัดพลังงาน ใช้งานได้นาน |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 2.6Ah |
| แหล่งกำเนิดแสง | นำ |
| สว่าง | 96ลัม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| รอบแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 100-240V |
| คะแนนไอพี | IP68 |
| การใช้งาน | อุโมงค์ การทําเหมืองแร่ |
| ระดับกันน้ำ | IP68 |
|---|---|
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |
| เวลาทำงานอย่างต่อเนื่อง | 15 ชั่วโมง |
| บริการ | OEM/ODM ที่มีอยู่ |
| ตัวยึดหลอดไฟปรับได้ | 90° |
| ชื่อสินค้า | ไฟเหมืองถ่านหิน สําหรับขาย |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ระดับแสง | 15,000 ลักซ์ |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ดวง ไฟเสริม 2 ดวง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.6Ah |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 13 - 16 ชั่วโมง |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| ตัวอย่างหมายเลข | GLC-6 |
|---|---|
| การใช้งาน | ไฟใต้ดิน,อุโมงค์,เหมืองถ่านหิน |
| ระดับน้ำ | IP68 |
| ชื่อรายการ | GLC-6 |
| ระยะเวลา | 16 ชั่วโมง |
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่ง & ไฟช่วยสอง |
|---|---|
| ความจุแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนขนาด 7800mAh |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.67W |