| Light source | 1pc main light & 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 10.4Ah rechargeable li-ion battery |
| Rated voltage | 3.7V |
| Main light current | 450mA - 800mA |
| Main light power | 1.4W - 3W |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | 3แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 300mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.1W |
| หมายเลขรุ่น | GLC-6 |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| ความจุแบตเตอรี่ | 6แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| เรตติ้งไอพี | IP68 |
| แบบอย่าง | GLT-2 โคมไฟฝาปิดไร้สาย |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
| โหมดแสงสว่าง | main - main/auxiliary - ปิด |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 2.6Ah |
| ความสว่าง | 5000LUX |
| แบบอย่าง | GL-T666(B) ไฟฉายป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| พลังงาน LED | 3ว |
| ความสว่าง 1 เมตร | 3500ลักซ์ |
| กำลังชาร์จ V/A | 5V / 1.5A |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 3.4Ah |
| ระดับแสง | 10,000 ลักซ์ |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| การใช้งาน | อุโมงค์ การทําเหมืองแร่ |
| ลูเมน | 216 ลูม |
| ชื่อสินค้า | GLT-2 โคมไฟฝาปิดการขุดไร้สายแบบชาร์จได้ |
|---|---|
| ลูเมน | 96 ลุม |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง Work-aux 2 |
| พลัง | 0.74W |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหลอดถังถังถังถังถังถังถังถัง |
|---|---|
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | การป้องกันการชาร์จเกิน การป้องกันวงจรสั้น |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กันน้ำ | IP67 |
| น้ําหนัก | 418ก |
| ชื่อสินค้า | GL2.5-A โคมไฟฝาเหมืองแบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ส่องสว่าง | 85 ลูม |
| ความสว่าง | 4000 ลักซ์ |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 2.8Ah |
| อายุ | 100000ชม |
| ระดับแสง | 15,000 ลักซ์ |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ดวง ไฟเสริม 2 ดวง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.6Ah |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 13 - 16 ชั่วโมง |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |