| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุด LED KL5LM |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 7.8Ah |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃-+50℃ |
| วัสดุ | พีซี |
| แหล่งแสง | นำ |
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ชิ้นและไฟเสริม 2 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ขนาด 6800mAh |
| แรงดันไฟฟ้าย้อนกลับ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 480mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.78W |
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ชิ้นและไฟเสริม 2 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ขนาด 6800mAh |
| แรงดันไฟฟ้าย้อนกลับ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 480mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.78W |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 6.6Ah - 7.8Ah |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| พลังของแสงหลัก | 1.67W |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จขนาด 7Ah |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE,CCC,ATEX |
| การใช้งาน | แสงใต้ดิน, แสงการขุด |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| เกรดกันน้ํา | IP68 |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จขนาด 7Ah |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE,CCC,ATEX |
| การใช้งาน | แสงใต้ดิน, แสงการขุด |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| เกรดกันน้ํา | IP68 |
| หมายเลขรุ่น | GLC-6 |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| ความจุแบตเตอรี่ | 6แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.7V |
| การจัดอันดับ IP | IP68 |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED, แสงหลักและแสงเสริม |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่ | 10แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.4Ah |
| พิมพ์ | ไฟหน้า |
| ระดับ IP | IP68 |
| การรับประกัน (ปี) | 1 |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
|---|---|
| เวลาทำงานอย่างต่อเนื่อง | 17 ชั่วโมง |
| รอบแบตเตอรี่ | 1,000 รอบ |
| ตลอดชีวิต | 100, 000hours |
| กระแสไฟหลัก | 230mA |
| รอบแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 100-240V |
| เรตติ้งไอพี | IP68 |
| การใช้งาน | อุโมงค์ การทําเหมืองแร่ |