| ชิป LED | เอพิสตาร์ |
|---|---|
| แหล่งแสง | SMD2835 |
| การตั้งค่า LED | 60/ 70/ 72/ 120/ 140/ 144 LED ต่อเมตร |
| พลัง | 8/ 15/ 17/ 18 วัตต์/เมตร |
| สีของแสง | สีขาว / วอร์มไวท์ / สีขาวเย็น / RGB |
| วัสดุ | พีซี |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุด LED KL5LM |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ลักษณะ | ประสิทธิภาพสูง ประหยัดพลังงาน ใช้งานได้นาน |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 6.6Ah |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุด LED KL5LM |
|---|---|
| พลัง | 1.67W |
| โวลเตชั่น | 3.7V |
| วัสดุ | พีซี |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃-+50℃ |
| วัสดุ | ซิลิโคน |
|---|---|
| หรี่แสงได้ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ปริมาณ LED | 72 LEDs/ม |
| การจัดอันดับ IP | IP68 |
| ความดันทางเข้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V |
|---|---|
| ซีอาร์ไอ | 85+ |
| ประเภท LED | เอสเอ็มดี 5050 |
| วัสดุ | ซิลิโคน |
| พลัง | 15w/m |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
|---|---|
| พลัง | 1.67W |
| รอบแบตเตอรี่ | 1,000 รอบ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃-+50℃ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
|---|---|
| พลัง | 1.67W |
| รอบแบตเตอรี่ | 1,000 รอบ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃-+50℃ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | Led Miner Head Lamp แบบไร้สาย พร้อม Display |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP | IP67 |
| พลังของแสงหลัก | 1.3W |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | >15 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃-+50℃ |
| ความยาว | 5ม./ม้วน, 10ม./ม้วน |
|---|---|
| ซีอาร์ไอ | 85+ |
| วัสดุ | ซิลิโคน |
| อุณหภูมิสี | 3000K-20000K สำหรับตัวเลือก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทที่สามารถชาร์จใหม่ได้ | ใช่ |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 - 60 องศา |
| การปรับแต่ง | ใช่ |
| ประเภทหลอด | นำแสงทำงาน |
| สี | สีดำ/โปร่งใส |