| ประเภทที่สามารถชาร์จใหม่ได้ | ใช่ |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 - 60 องศา |
| การปรับแต่ง | ใช่ |
| ประเภทหลอด | นำแสงทำงาน |
| สี | เหลือง/ส้ม/น้ำเงิน/เขียว/แดง |
| ส่องสว่าง | 85 ลูม |
|---|---|
| ปัจจุบัน | 180mA |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| กันน้ํา | IP68, |
| แหล่งแสง | LED |
| มุมขั้ว | 120° |
|---|---|
| จํานวน LED | 280 LEDs/ม |
| ประเภท LED | เอสเอ็มดี 2835 |
| ความดันทางเข้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V |
| การจัดอันดับ IP | IP68 |
| ประเภทที่สามารถชาร์จใหม่ได้ | ใช่ |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 - 60 องศา |
| การปรับแต่ง | ใช่ |
| ประเภทหลอด | นำแสงทำงาน |
| สี | สีดำ |
| ระดับการกันน้ำ | IP67 |
|---|---|
| รันไทม์ | 13 - 15 ชั่วโมง |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-Aux-SOS 3 |
| กระแสไฟหลัก | 230mA |
| การใช้พลังงาน | 3W |
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ li-ion ที่ชาร์จใหม่ได้ |
| พิมพ์ | ไฟหน้า |
| คะแนนไอพี | IP67 |
| แหล่งพลังงาน | นำ |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุดแร่ไร้สาย LED 15000lux |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟฝา LED 6.8Ah การทำเหมืองใต้ดิน |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-Aux-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | 6.8Ah 3.7V โคมไฟเหมืองแร่ LED |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-Aux-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุดแร่ไร้สาย LED 15000lux |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |