| ประเภทที่สามารถชาร์จใหม่ได้ | ใช่ |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 - 60 องศา |
| การปรับแต่ง | ใช่ |
| ประเภทหลอด | นำแสงทำงาน |
| สี | เหลือง/ส้ม/น้ำเงิน/เขียว/แดง |
| ชิป LED | เอพิสตาร์ |
|---|---|
| แหล่งแสง | SMD5050 |
| การตั้งค่า LED | 60/72 LED ต่อเมตร |
| พลัง | 12/ 15 วัตต์/เมตร |
| สีของแสง | สีขาว / วอร์มไวท์ / สีขาวเย็น / RGB |
| ชิปแอลอีดี | จดหมาย |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | SMD5050 |
| การตั้งค่า LED | 60/72 LED ต่อเมตร |
| พลัง | 12/ 15 วัตต์/เมตร |
| สีของแสง | สีขาว / วอร์มไวท์ / สีขาวเย็น / RGB |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันกระแทก |
| แหล่งกำเนิดแสง | นำ |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งเพดาน |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรมดับเพลิง |
| กระแสไฟหลัก | 450ma |
|---|---|
| พลัง | 1.67W |
| รอบแบตเตอรี่ | 1,000 รอบ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃-+50℃ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| กระแสไฟหลัก | 450ma |
|---|---|
| พลัง | 1.67W |
| รอบแบตเตอรี่ | 1,000 รอบ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃-+50℃ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| กระแสไฟหลัก | 450ma |
|---|---|
| พลัง | 1.67W |
| รอบแบตเตอรี่ | 1,000 รอบ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃-+50℃ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| คุณสมบัติ | ประสิทธิภาพสูง ประหยัดพลังงาน ใช้งานได้นาน |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 2.6Ah |
| แหล่งกำเนิดแสง | นำ |
| สว่าง | 96ลัม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟฝา LED 6.8Ah การทำเหมืองใต้ดิน |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-Aux-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟฝา LED 6.8Ah การทำเหมืองใต้ดิน |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-Aux-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |