| ชื่อสินค้า | ทั้งหมดในโครงสร้างหนึ่ง LED ไฟเหมืองไร้สาย |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP | IP67 |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 96 ล |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃-+50℃ |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| โวลเตชั่น | AC85-265V |
|---|---|
| การใช้งาน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
| แหล่งแสง | นำ |
| การรับประกัน | 2-5 ปี |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 1,000-10,000 ลิตร |
| ส่องสว่าง | 85 ลูม |
|---|---|
| ปัจจุบัน | 180mA |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| กันน้ํา | IP68, |
| แหล่งแสง | LED |
| ส่องสว่าง | 85 ลูม |
|---|---|
| ปัจจุบัน | 180mA |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| กันน้ํา | IP68, |
| แหล่งแสง | LED |
| ส่วนของแสง | ไฟเตือนด้านข้างและไฟทำงานส่วนกลาง |
|---|---|
| แหล่งแสง | 16 LEDS ไฟเดี่ยวและไฟออฟไลน์สีขาว 12 ดวง |
| โหมดแสงของไฟทำงานตรงกลาง | การผสมผสานสีขาวอุ่นสีขาว |
| แสงสว่างของกลางแสงทํางาน | 35lum-60lum-90lum |
| ความสว่างของไฟทำงานตรงกลาง | 1500Lux-2000Lux-3000Lux |
| ชื่อสินค้า | นำแสงคนงานเหมือง |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | ขายโคมไฟคนงานเหมืองไร้สาย LED |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | นำ |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP | IP67 |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 96 ล |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃-+50℃ |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| ชื่อสินค้า | นำ |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP | IP67 |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 96 ล |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃-+50℃ |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| ชื่อ | โคมไฟฝาเหมืองแบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| การใช้งาน | อุโมงค์ การทําเหมืองแร่ |
| เวลาแสงสว่างในการทำงาน | 18 ชม |
| เวลาทำงาน | 10 ชั่วโมง |
| เวลาแสงสว่างที่นับไม่ถ้วน | 13 ถึง 15 ชั่วโมง |