| กำลังไฟหลัก | 0.74W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้ามาตรฐาน | 3.7V |
| รอบแบตเตอรี่ | 1,000 รอบ |
| การจัดอันดับ IP | IP68 |
| คะแนนการป้องกัน | กันน้ำ IP68 |
| Light source | 1pc main light & 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 7000mAh rechargeable Lithium battery 18650 |
| Lighting modes | Normal-Strong-Auxiliary |
| LED operating current | 520mA-1200mA-200mA |
| Brightness | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| Light source | 1pc main light & 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 7000mAh rechargeable Lithium battery 18650 |
| Lighting modes | Normal-Strong-Auxiliary |
| LED operating current | 520mA-1200mA-200mA |
| Brightness | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ชิ้นและไฟเสริม 2 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ 7000mAh ชาร์จได้ 18650 Li-ion แบตเตอรี่ |
| โหมดแสงสว่าง | ความเข้มแข็งปกติ |
| กระแสการดำเนินงาน LED | 520MA-1200MA-200MA |
| ความสว่าง | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ชิ้นและไฟเสริม 2 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ 7000mAh ชาร์จได้ 18650 Li-ion แบตเตอรี่ |
| โหมดแสงสว่าง | ความเข้มแข็งปกติ |
| กระแสการดำเนินงาน LED | 520MA-1200MA-200MA |
| ความสว่าง | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ชิ้นและไฟเสริม 2 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ 7000mAh ชาร์จได้ 18650 Li-ion แบตเตอรี่ |
| โหมดแสงสว่าง | ความเข้มแข็งปกติ |
| กระแสการดำเนินงาน LED | 520MA-1200MA-200MA |
| ความสว่าง | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 50°C |
|---|---|
| วัสดุ | พีซี |
| ความสว่างของแสงหลัก | 5,000 ลักซ์ |
| แสงหลักส่องสว่าง | 96 ลุม |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชม |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ li-ion ที่ชาร์จได้ 14ah |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| พลังของแสงหลัก | 4.07W |
| สว่าง | 530ลูเมน |
| ความสว่าง | 9000Lux - 20000Lux - 25000Lux |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
|---|---|
| พลังงานแสงหลัก | 0.74W |
| คุณสมบัติ | ตัวบ่งชี้พลังงานต่ำที่ปรับได้พกพาและต่ำ |
| ระยะเวลา LED หลัก | 16-18 ชั่วโมง |
| เวลาทำงาน | 60ชั่วโมง-33ชั่วโมง-22ชั่วโมง |