| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุดแร่ไร้สาย LED 15000lux |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | GLT-2 Cordless Led Miner ไฟหน้าไร้สาย |
|---|---|
| ลูเมน | 96 ลุม |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง Work-aux 2 |
| พลัง | 0.74W |
| ชื่อสินค้า | ไฟ LED การขุดแบบพกพาน้ำหนักเบา |
|---|---|
| ลูเมน | 96 ลุม |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง Work-aux 2 |
| พลัง | 0.74W |
| ชื่อสินค้า | ไฟ LED การขุดแบบพกพาน้ำหนักเบา |
|---|---|
| ลูเมน | 96 ลุม |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง Work-aux 2 |
| พลัง | 0.74W |
| เวลาทำงาน | 10 ชั่วโมง |
|---|---|
| เวลาแสงสว่างที่นับไม่ถ้วน | 13 ถึง 15 ชั่วโมง |
| แหล่งแสง | นำ |
| การใช้งาน | อุโมงค์ การทําเหมืองแร่ |
| นำแหล่งที่มา | 1 มล. และ 2AL |
| ประเภทที่สามารถชาร์จใหม่ได้ | ใช่ |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 - 60 องศา |
| การปรับแต่ง | ใช่ |
| ประเภทหลอดไฟ | นำแสงทำงาน |
| สี | เหลือง/ส้ม/น้ำเงิน |
| แหล่งแสง | ไฟ LED F5 จำนวน 16 ชิ้น |
|---|---|
| สีเปลือกโคมไฟ | สีแดง / น้ำเงิน / เหลือง / เหลืองหลายสีสำหรับตัวเลือก |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง 9 ชนิด |
| โวลเตชั่น | กระแสตรง 4.5V |
| พลัง | 5w |
| แหล่งแสง | ไฟ LED F5 จำนวน 16 ชิ้น |
|---|---|
| สีเปลือกโคมไฟ | สีแดง / น้ำเงิน / เหลือง / เหลืองหลายสีสำหรับตัวเลือก |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง 9 ชนิด |
| โวลเตชั่น | กระแสตรง 4.5V |
| พลัง | 5w |
| แหล่งแสง | ไฟ LED F5 จำนวน 16 ชิ้น |
|---|---|
| สีเปลือกโคมไฟ | สีแดง / น้ำเงิน / เหลือง / เหลืองหลายสีสำหรับตัวเลือก |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง 9 ชนิด |
| โวลเตชั่น | กระแสตรง 4.5V |
| พลัง | 5w |
| แหล่งแสง | ไฟ LED F5 จำนวน 16 ชิ้น |
|---|---|
| สีเปลือกโคมไฟ | สีแดง / น้ำเงิน / เหลือง / เหลืองหลายสีสำหรับตัวเลือก |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง 9 ชนิด |
| โวลเตชั่น | กระแสตรง 4.5V |
| พลัง | 5w |