| ชื่อสินค้า | GL2.5-A โคมไฟฝาเหมืองแบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ส่องสว่าง | 85 ลูม |
| ความสว่าง | 4000 ลักซ์ |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 2.8Ah |
| อายุ | 100000ชม |
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่ง & ไฟช่วยสอง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนขนาด 7800mAh |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450ma |
| พลังงานแสงหลัก | 1.67W |
| บริการ | มี OEM/ODM |
|---|---|
| ความสว่าง | 12500lux- 25000lux |
| โมเดลหมายเลข | GL4.5-A |
| กระแสไฟหลัก | 450ma |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, PAYPAL |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ตลอดชีวิต | 100, 000hours |
|---|---|
| ความสว่างของแสงหลัก | 25,000 ลักซ์ |
| ทนต่อแรงกระแทก | ≥1.5ม |
| เวลาชาร์จ | 6 ชม |
| แสงหลักส่องสว่าง | 528 lum |
| กันน้ำ | IP68, 20M |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
| ความสว่างของแสงหลัก | 25,000 ลักซ์ |
| ถึงเวลาตื่นแล้ว | 16.00-18.00 น |
| ความจุแบตเตอรี่ | 7AH |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่ | ลิเธียมไอออน |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| ส่องสว่าง | 232lum |
| ระยะเวลาการส่องสว่าง | 12 ชม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | Western Union, T/T, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อมอนต์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| คุณสมบัติ | ตัวบ่งชี้พลังงานต่ำที่ปรับได้พกพาและต่ำ |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 8 - 12 ชั่วโมง |
| วัสดุ | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียม |
| การรับรองความปลอดภัย | ได้รับการรับรอง ATEX และ IECEx |
| สี | โปร่งใส |
| คริ | ≥80 |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ทนต่อแรงกระแทก | ลดลง 2 เมตร |
| ระยะลำแสง | 200 เมตร |
| กันกระแทก | ใช่ |