| แหล่งแสง | หลอดไฟหลักหนึ่ง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | 6แบตเตอรี่ลิตিয়ামแบบชาร์จใหม่ขนาด.4Ah |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟแรง | 760mA |
| กระแสไฟอ่อน | 260mA |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหมวกไร้สายแบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP | IP67 |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 96 ล |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃-+50℃ |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟปิดเหมืองแร่กันระเบิด |
|---|---|
| เวลาชาร์จ | 4 ชั่วโมง |
| พลัง | 3ว |
| มุมขั้ว | 120 องศา |
| ตัวเลือกการติดตั้ง | คลิปหนีบหมวกกันน็อค ฐานแม่เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | ไฟหน้าคนงานเหมือง |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| Light source | 1pc main light & 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | 10แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.4Ah |
| Rated voltage | 3.7V |
| Main light current | 450mA - 800mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.4W - 3W |
| ระดับกันน้ำ | IP68 |
|---|---|
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |
| เวลาทำงานอย่างต่อเนื่อง | 15 ชั่วโมง |
| บริการ | OEM/ODM ที่มีอยู่ |
| ตัวยึดหลอดไฟปรับได้ | 90° |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหัวเหมือง |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ประเภท | โคมไฟหัวเหมืองสําหรับใต้ดิน |
|---|---|
| ความสว่าง | 10,000 ลักซ์ |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม เหมืองถ่านหิน การทําเหมืองแร่ |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| มุมขั้ว | 120° |
| แสงหลักส่องสว่าง | 94 ลุม |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ประสิทธิภาพสูง ประหยัดพลังงาน ใช้งานได้นาน |
| แอปพลิเคชัน | การขุดอุโมงค์สถานที่ก่อสร้าง ฯลฯ |
| อายุการใช้งานของแสงหลัก | 100,000 ชม |
| การใช้งาน | แสงใต้ดิน, แสงการขุด |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |