| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 50°ซ |
|---|---|
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| ลูเมน | 261ลูม |
| ความสว่างของแสงหลัก | 15000 ลักซ์ - 25000 ลักซ์ |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ 18650 ที่ชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE,EMC,FCC |
| การใช้งาน | การขุด, ตั้งแคมป์, อุตสาหกรรม, เหตุฉุกเฉิน, ดับเพลิง |
| แหล่งแสง | ครีเลด |
| การจัดอันดับ IP | IP68 |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED, แสงหลักและแสงเสริม |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่ | 10แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.4Ah |
| พิมพ์ | ไฟหน้า |
| การจัดอันดับ IP | IP68 |
| การรับประกัน (ปี) | 1 |
| คุณสมบัติ | ประหยัดพลังงาน อายุการใช้งานยาวนาน ความสว่างสูง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | GL2.5-A |
| ระยะเวลา LED หลัก | 16-18 ชั่วโมง |
| เกรดไอพี | กันน้ำ IP68 |
| เวลาทำงานอย่างต่อเนื่อง | 15 ชั่วโมง |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC85-265V |
|---|---|
| การรับประกัน | 5 ปี |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งเพดาน |
| พลังงานแสงหลัก | 0.74W |
| ความสว่างของแสงหลัก | 15000 ลักซ์ - 25000 ลักซ์ |
| เวลาทำงาน | 15h - 10h |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่ |
| พลังงานแสงหลัก | 2.96W |
| เกรดไอพี | กันน้ำ IP68 |
| แหล่งกำเนิดแสง | นำ |
| รอบแบตเตอรี่ | 1,000 รอบ |
|---|---|
| การใช้งาน | ใช้สำหรับไฟทำงานคนงานเหมือง |
| ความสว่าง | 4000 ลักซ์ |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 2.8Ah |
| อายุ | 100000ชม |
| ถึงเวลาตื่นแล้ว | 16.00-18.00 น |
|---|---|
| อุณหภูมิสี | 5,000k |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 50°C |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ 18650 ที่ชาร์จใหม่ได้ |
| ตัวเลือกการติดตั้ง | ยึดเพดาน/ยึดตะขอ |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 10,000 ลบ.ม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 150กรัม |
| หมายเลขรุ่น | GLD-6 |
| ทนต่อแรงกระแทก | ลดลง 2 เมตร |
| ความต้านทานน้ำ | IP67 |
| ระดับแสง | 4000 ลักซ์ |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จไฟได้ |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| การใช้งาน | อุโมงค์ การทําเหมืองแร่ |
| ลูเมน | 85 ลูม |