| ระดับกันน้ำ | IP67 |
|---|---|
| ความสว่างของแสงหลัก | 25,000 ลักซ์ |
| น้ำหนัก | 250 กรัม |
| เวลาทำงาน | 12 ชั่วโมง |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 10,000 ลบ.ม |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
|---|---|
| มุมลำแสง | 120 องศา |
| ทนต่อแรงกระแทก | ตกได้สูงถึง 1 เมตร |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 8 - 12 ชั่วโมง |
| รอบแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
| มุมลำแสง | 30° - 120° |
|---|---|
| ตัวเลือกการติดตั้ง | ยึดเพดาน/ยึดตะขอ |
| วัสดุตัวโคมไฟ | พลาสติก |
| ตลอดชีวิต | 100, 000hours |
| การติดตั้ง | เพดานกำแพงจี้ |
| ประเภท | ไฟหน้าเหมืองแร่ที่สามารถชาร์จได้ |
|---|---|
| ความสว่าง | 10,000 ลักซ์ |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม เหมืองถ่านหิน การทําเหมืองแร่ |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| มุมขั้ว | 120° |
| ระดับแสง | 7000 LUX |
|---|---|
| การใช้งาน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
| ลักษณะ | ประสิทธิภาพสูง ประหยัดพลังงาน ใช้งานได้นาน |
| แรงดันไฟฟ้ามาตรฐาน | 3.7V |
| พลัง | 1.3W |
| ตัวอย่างหมายเลข | GLC12-A |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| รับประกัน(ปี) | 1 ปี |
| น้ําหนัก | 480G |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 10แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.4Ah |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 10แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.4Ah |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| พลังของแสงหลัก | 3ว |
| สว่าง | 348lum |
| ความสว่าง | 25,000 ลักซ์ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 50°C |
|---|---|
| วัสดุ | พีซี |
| ความสว่างของแสงหลัก | 25,000 ลักซ์ |
| แสงหลักส่องสว่าง | 348 ลูม |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชม |
| กันน้ำ | IP68, 20M |
|---|---|
| บริการ | มี OEM/ODM |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียม |
| ความสว่างของแสงหลัก | 15000 ลักซ์ - 25000 ลักซ์ |
| น้ำหนัก | 480G |
| รอบแบตเตอรี่ | 1,000 รอบ |
|---|---|
| ระยะเวลา | 16 ชั่วโมง |
| ตลอดชีวิต | 100, 000hours |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ -50 ℃ |
| ตัวยึดหลอดไฟปรับได้ | 90 ° |