| ความสว่างของแสงหลัก | 5,000 ลักซ์ |
|---|---|
| คริ | > 80 |
| สี | สีดำ |
| ความต้านทานน้ำ | IP67 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, เพย์พาล |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อมอนต์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ชิ้นและไฟเสริม 2 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ขนาด 6800mAh |
| แรงดันไฟฟ้าย้อนกลับ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 480mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.78W |
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลัก 1 ชิ้นและไฟเสริม 2 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ขนาด 6800mAh |
| แรงดันไฟฟ้าย้อนกลับ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 480mA |
| พลังงานแสงหลัก | 1.78W |
| ตัวอย่างหมายเลข | GL4.5-A |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 4.5Ah |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 280mA |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | 3แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 300mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.1W |
| Light source | 1pc main light, 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 7000mAh Li-ion battery pack 18650 |
| Main light current | 450mA |
| Main light power | 1.7W |
| Main light illuminous | 221 Lm |
| Light source | 1pc main light, 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 7000mAh Li-ion battery pack 18650 |
| Main light current | 450mA |
| Main light power | 1.7W |
| Main light illuminous | 221 Lm |
| Light source | 1pc main light, 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 7000mAh Li-ion battery pack 18650 |
| Main light current | 450mA |
| Main light power | 1.7W |
| Main light illuminous | 221 Lm |
| ระดับการป้องกัน | กันน้ำ IP68 |
|---|---|
| ตัวยึดหลอดไฟปรับได้ | 90 ° |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 10,000 ลบ.ม |
| ช่วงชีวิต | 100,000 ชม |