| ระยะลำแสง | 200 เมตร |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ตัวบ่งชี้พลังงานต่ำที่ปรับได้พกพาและต่ำ |
| พลังงานแสงหลัก | 4.4W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ -60 ℃ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ |
| ชื่อรายการ | GL8-C |
|---|---|
| สี | สีเหลือง |
| ลูเมน | 261ลูม |
| กันน้ำ | IP68 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, เพย์พาล |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| Light source | 1pc main light & 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 7000mAh rechargeable Lithium battery 18650 |
| Lighting modes | Normal-Strong-Auxiliary |
| LED operating current | 520mA-1200mA-200mA |
| Brightness | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| Light source | 1pc main light & 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 7000mAh rechargeable Lithium battery 18650 |
| Lighting modes | Normal-Strong-Auxiliary |
| LED operating current | 520mA-1200mA-200mA |
| Brightness | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ชิ้นและไฟเสริม 2 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ 7000mAh ชาร์จได้ 18650 Li-ion แบตเตอรี่ |
| โหมดแสงสว่าง | ความเข้มแข็งปกติ |
| กระแสการดำเนินงาน LED | 520MA-1200MA-200MA |
| ความสว่าง | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
|---|---|
| การใช้งาน | การทำเหมืองแร่, อุตสาหกรรม, การตั้งแคมป์, เหตุฉุกเฉิน |
| การจัดอันดับ IP | IP68 |
| รับประกัน(ปี) | 1 ปี |
| กำลังไฟ(w) | 2.96W |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 50°C |
|---|---|
| วัสดุ | พีซี |
| ความสว่างของแสงหลัก | 10,000 ลักซ์ |
| แสงหลักส่องสว่าง | 143 ลูม |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชม |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ li-ion ที่ชาร์จได้ 14ah |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| พลังของแสงหลัก | 4.07W |
| สว่าง | 530ลูเมน |
| ความสว่าง | 9000Lux - 20000Lux - 25000Lux |
| ความสว่าง | 10,000 ลักซ์ |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | 7.8Ah |
| รายละเอียดการบรรจุ | หนึ่งหลอดและคู่มือผู้ใช้ |
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, Western Union, T/T, Paypal |