| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ชิ้นและไฟเสริม 2 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ 7000mAh ชาร์จได้ 18650 Li-ion แบตเตอรี่ |
| โหมดแสงสว่าง | ความเข้มแข็งปกติ |
| กระแสการดำเนินงาน LED | 520MA-1200MA-200MA |
| ความสว่าง | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ชิ้นและไฟเสริม 2 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ 7000mAh ชาร์จได้ 18650 Li-ion แบตเตอรี่ |
| โหมดแสงสว่าง | ความเข้มแข็งปกติ |
| กระแสการดำเนินงาน LED | 520MA-1200MA-200MA |
| ความสว่าง | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ชิ้นและไฟเสริม 2 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ 7000mAh ชาร์จได้ 18650 Li-ion แบตเตอรี่ |
| โหมดแสงสว่าง | ความเข้มแข็งปกติ |
| กระแสการดำเนินงาน LED | 520MA-1200MA-200MA |
| ความสว่าง | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 50°C |
|---|---|
| วัสดุ | พีซี |
| ความสว่างของแสงหลัก | 5,000 ลักซ์ |
| แสงหลักส่องสว่าง | 96 ลุม |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชม |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ li-ion ที่ชาร์จได้ 14ah |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| พลังของแสงหลัก | 4.07W |
| สว่าง | 530ลูเมน |
| ความสว่าง | 9000Lux - 20000Lux - 25000Lux |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
|---|---|
| พลังงานแสงหลัก | 0.74W |
| คุณสมบัติ | ตัวบ่งชี้พลังงานต่ำที่ปรับได้พกพาและต่ำ |
| ระยะเวลา LED หลัก | 16-18 ชั่วโมง |
| เวลาทำงาน | 60ชั่วโมง-33ชั่วโมง-22ชั่วโมง |
| พลัง | 3ว |
|---|---|
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 348lum |
| ผ้าพันหัวปรับได้ | ใช่ |
| มุมลำแสง | 120° |
| เกรดไอพี | กันน้ำ IP68 |
| พลัง | 3ว |
|---|---|
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 348lum |
| ผ้าพันหัวปรับได้ | ใช่ |
| มุมลำแสง | 120° |
| เกรดไอพี | กันน้ำ IP68 |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
|---|---|
| ทนต่อแรงกระแทก | ≥1.5ม |
| น้ำหนัก | 250 กรัม |
| ระดับการกันน้ำ | IP67 |
| ชื่อรายการ | GLT-2 |