| ประเภท | ไฟหน้าเหมืองแร่ที่สามารถชาร์จได้ |
|---|---|
| ความสว่าง | 10,000 ลักซ์ |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม เหมืองถ่านหิน การทําเหมืองแร่ |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| มุมขั้ว | 120° |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง Work-aux 2 |
|---|---|
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งเพดาน |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| พลัง | 0.65W |
| น้ําหนัก | 143ก |
| อายุ | 100000ชม |
| ปัจจุบัน | 180mA |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 10แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.4Ah |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| พลังของแสงหลัก | 3ว |
| สว่าง | 348lum |
| ความสว่าง | 25,000 ลักซ์ |
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | การป้องกันการชาร์จเกิน การป้องกันวงจรสั้น |
|---|---|
| ลูเมน | 216 ลูเมน |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหลอดถังถังถังถังถังถังถังถัง |
| น้ําหนัก | 418ก |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| กระแสไฟหลัก | 450ma |
|---|---|
| พลัง | 1.67W |
| รอบแบตเตอรี่ | 1,000 รอบ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃-+50℃ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟ Led Miners Rechargeable GLT-2 |
|---|---|
| ลูเมน | 96 ลุม |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง Work-aux 2 |
| พลัง | 0.74W |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟเหมืองแร่ LED |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ |
| ประเภท | ไฟหน้า |
| การจัดอันดับ IP | IP67 |
| แหล่งพลังงาน | LED |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหมวกเหมือง |
|---|---|
| น้ําหนัก | 450ก |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| ความสว่าง | 1,000 ลูเมน |
| กันน้ำ | IP68 |