| เวลาทำงาน | 10 ชั่วโมง |
|---|---|
| เวลาแสงสว่างที่นับไม่ถ้วน | 13 ถึง 15 ชั่วโมง |
| แหล่งแสง | นำ |
| การใช้งาน | อุโมงค์ การทําเหมืองแร่ |
| นำแหล่งที่มา | 1 มล. และ 2AL |
| เวลาชาร์จ | 4 ชั่วโมง |
|---|---|
| ผ้าพันหัวปรับได้ | ใช่ |
| มุมขั้ว | 120 องศา |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหมวกเหมือง |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จขนาด 7Ah |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE,CCC,ATEX |
| การใช้งาน | แสงใต้ดิน, แสงการขุด |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| เกรดกันน้ํา | IP68 |
| เวลาทํางาน | 13-15 ชั่วโมง |
|---|---|
| ประเภทของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ |
| ความสว่าง | 25,000 ลักซ์ |
| แหล่งแบตเตอรี่ | ปานาซอนิก |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่ง & ไฟช่วยสอง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนขนาด 7800mAh |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450ma |
| พลังงานแสงหลัก | 1.67W |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันกระแทก |
|---|---|
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| วัสดุ | พีซี |
| ใบสมัคร | การทำเหมือง การขุดอุโมงค์ การก่อสร้าง |
| ระยะเวลา | 60hrs -33hrs- 22hrs |
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ li-ion ที่ชาร์จใหม่ได้ |
| พิมพ์ | ไฟหน้า |
| คะแนนไอพี | IP67 |
| แหล่งพลังงาน | นำ |
| ชื่อสินค้า | หลอดหัวเหมืองแร่ ไม่มีสาย |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยสอง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ปัจจุบัน | 180mA |
|---|---|
| สี | สีดํา |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| น้ําหนัก | 143ก |
| การใช้งาน | ใช้สำหรับไฟทำงานคนงานเหมือง |