| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| พลัง | 0.65W |
| น้ําหนัก | 143ก |
| อายุ | 100000ชม |
| ปัจจุบัน | 180mA |
| พลัง | 1.67W |
|---|---|
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 1,000 รอบ |
| สี | ดำขาว |
| เกรดกันน้ํา | IP67 |
| เวลาทำงาน | 13-15 ชั่วโมง |
|---|---|
| ประเภทของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ |
| ความสว่าง | 25,000 ลักซ์ |
| แหล่งแบตเตอรี่ | ปานาซอนิก |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไออน 10.4Ah |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | GLC12-A |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 13 - 15 ชั่วโมง |
| รอบแบตเตอรี่ | 1,000 รอบ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 50°C |
|---|---|
| วัสดุ | พีซี |
| ความสว่างของแสงหลัก | 23000 ลักซ์ |
| แสงหลักส่องสว่าง | 528 lum |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| เรตติ้งไอพี | IP65 |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน | กันน้ำ IP68 |
| รอบแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| รันไทม์ | 13 - 15 ชั่วโมง |
| เวลาทำงาน | 13-15 ชั่วโมง |
|---|---|
| ประเภทของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ |
| ความสว่าง | 25,000 ลักซ์ |
| แหล่งแบตเตอรี่ | ปานาซอนิก |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| คุณสมบัติ | ประสิทธิภาพสูง ประหยัดพลังงาน ใช้งานได้นาน |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 2.6Ah |
| แหล่งกำเนิดแสง | นำ |
| สว่าง | 96ลัม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟเหมืองแร่แบบชาร์จใหม่ |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP | IP67 |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 96 ล |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃-+50℃ |
| วัสดุ | เอบีเอส |