| ระดับกันน้ำ | IP67 |
|---|---|
| มุมลำแสง | 120 องศา |
| การรับประกัน | 2-5 ปี |
| พลัง | 10W-100W |
| ใบสมัคร | การขุดอุโมงค์สถานที่ก่อสร้าง |
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ li-ion ที่ชาร์จใหม่ได้ |
| พิมพ์ | ไฟหน้า |
| คะแนนไอพี | IP67 |
| แหล่งพลังงาน | นำ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| วัสดุ | พีซี |
| ความสว่างของแสงหลัก | 25,000 ลักซ์ |
| แสงหลักส่องสว่าง | 348 ลูม |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |
| ระดับแสง | 7000 LUX |
|---|---|
| การใช้งาน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
| ลักษณะ | ประสิทธิภาพสูง ประหยัดพลังงาน ใช้งานได้นาน |
| แรงดันไฟฟ้ามาตรฐาน | 3.7V |
| พลัง | 1.3W |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหัวเหมืองสาย KL5LM |
|---|---|
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | การป้องกันการชาร์จเกิน การป้องกันวงจรสั้น |
| ลูเมน | 216 ลูเมน |
| น้ําหนัก | 418ก |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง & ไฟช่วยสอง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนขนาด 7800mAh |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.67W |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง & ไฟช่วยสอง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนขนาด 7800mAh |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.67W |
| เวลาทำงาน | 13-15 ชั่วโมง |
|---|---|
| ประเภทของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ |
| ความสว่าง | 25,000 ลักซ์ |
| แหล่งแบตเตอรี่ | ปานาซอนิก |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 50°ซ |
|---|---|
| วัสดุ | พีซี |
| ความสว่างของแสงหลัก | 23000 ลักซ์ |
| แสงหลักส่องสว่าง | 528ลิตร |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 50°ซ |
|---|---|
| วัสดุ | พีซี |
| ความสว่างของแสงหลัก | 23000 ลักซ์ |
| แสงหลักส่องสว่าง | 528ลิตร |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |