| ชื่อสินค้า | ไฟหมวกแข็งไร้สาย |
|---|---|
| ความสว่าง | 10,000 ลักซ์ |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| มุมขั้ว | 120° |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ตัวอย่างหมายเลข | GLD-6 |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 600mA-800mA-1100mA |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 13.6Ah |
| เวลาทำงาน | 13-15 ชั่วโมง |
|---|---|
| ประเภทของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ |
| ความสว่าง | 25,000 ลักซ์ |
| แหล่งแบตเตอรี่ | ปานาซอนิก |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง & ไฟช่วยสอง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนขนาด 7800mAh |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.67W |
| คุณสมบัติ | ประหยัดพลังงาน อายุการใช้งานยาวนาน ความสว่างสูง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | GL2.5-A |
| ระยะเวลา LED หลัก | 16-18 ชั่วโมง |
| เกรดไอพี | กันน้ำ IP68 |
| เวลาทำงานอย่างต่อเนื่อง | 15 ชั่วโมง |
| ตลอดชีวิต | 100, 000hours |
|---|---|
| ความสว่างของแสงหลัก | 25,000 ลักซ์ |
| ทนต่อแรงกระแทก | ≥1.5ม |
| เวลาชาร์จ | 6 ชม |
| แสงหลักส่องสว่าง | 528 lum |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
|---|---|
| การติดตั้ง | เพดานกำแพงจี้ |
| ระดับการป้องกัน | กันน้ำ IP68 |
| มุมลำแสง | 120 องศา |
| พลัง | 10-100W |
| ตัวเลือกการติดตั้ง | ยึดเพดาน/ยึดตะขอ |
|---|---|
| รันไทม์ | 13 - 15 ชั่วโมง |
| ตัวยึดหลอดไฟปรับได้ | 90° |
| Color Temperature | 5000K - 6500K (Daylight White) |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
|---|---|
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| การใช้งาน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, เพย์พาล |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อมอนต์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |