| ระดับแสง | 15,000 ลักซ์ |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ดวง ไฟเสริม 2 ดวง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.6Ah |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 13 - 16 ชั่วโมง |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| ระดับแสง | 15,000 ลักซ์ |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ดวง ไฟเสริม 2 ดวง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.6Ah |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 13 - 16 ชั่วโมง |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| ชื่อสินค้า | ไฟแคปแบบกึ่งมีสายพร้อมไฟเตือนด้านหลัง |
|---|---|
| ระดับแสง | 15,000 ลักซ์ |
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ดวง ไฟเสริม 2 ดวง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 13 - 15 ชั่วโมง |
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่ง & ไฟช่วยสอง |
|---|---|
| ความจุแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนขนาด 7800mAh |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.67W |
| ความสว่าง | 200 - 1,000 ลูเมน |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน | กันน้ำ IP68 |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| การติดตั้ง | เพดานกำแพงจี้ |
| คุณสมบัติ | ตัวบ่งชี้พลังงานต่ำที่ปรับได้พกพาและต่ำ |
| ชื่อสินค้า | หลอดไฟหัว LED พกพาสําหรับคนทําเหมือง |
|---|---|
| ความสว่าง | 10,000 ลักซ์ |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเดียม |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 3.7V |
| ประเภท | โคมไฟหัวเหมืองสําหรับใต้ดิน |
|---|---|
| ความสว่าง | 10,000 ลักซ์ |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม เหมืองถ่านหิน การทําเหมืองแร่ |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| มุมขั้ว | 120° |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จขนาด 7Ah |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE,CCC,ATEX |
| การใช้งาน | แสงใต้ดิน, แสงการขุด |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| เกรดกันน้ํา | IP68 |
| รายละเอียดการบรรจุ | หนึ่งหลอดและคู่มือผู้ใช้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | แอล/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, ที/ที, เพย์พาล |
| สามารถในการผลิต | 10,000 ชิ้น / เดือน |
| สถานที่กำเนิด | ไชน่า เสิ่นเจิ้น |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 10แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.4Ah |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| พลังของแสงหลัก | 3ว |
| สว่าง | 348lum |
| ความสว่าง | 25,000 ลักซ์ |