| ชื่อสินค้า | แท่นชาร์จ/สถานีชาร์จ |
|---|---|
| การใช้สําหรับ | โคมไฟ GLC-6, GLC-6 แบบไร้สาย |
| หน่วยชาร์จ | มี 9/ 10/ 12/ 18/ 24/ 30/ 50/ 60/ 100 หน่วย |
| ตัวเลือก Features | ข้างเดียว/ ข้างสอง |
| output | 5V 2A |
| ตัวอย่างหมายเลข | GLC-6 |
|---|---|
| การใช้งาน | ไฟใต้ดิน,อุโมงค์,เหมืองถ่านหิน |
| ระดับน้ำ | IP68 |
| ชื่อรายการ | GLC-6 |
| ระยะเวลา | 16 ชั่วโมง |
| Features | Silicon Button Cap With Good Touch |
|---|---|
| Model No | GLC-6 |
| Application | underground lighting,tunnel,coal mining |
| Waterproof Level | IP68 |
| Item Name | GLC-6 |
| ตัวอย่างหมายเลข | GLC-6 |
|---|---|
| การใช้งาน | ไฟใต้ดิน,อุโมงค์,เหมืองถ่านหิน |
| ระดับน้ำ | IP68 |
| ชื่อรายการ | GLC-6 |
| ระยะเวลา | 16 ชั่วโมง |
| ตัวอย่างหมายเลข | GLC-6 |
|---|---|
| การใช้งาน | ไฟใต้ดิน,อุโมงค์,เหมืองถ่านหิน |
| ระดับน้ำ | IP68 |
| ชื่อรายการ | GLC-6 |
| ระยะเวลา | 16 ชั่วโมง |
| ตัวอย่างหมายเลข | GLC-6 |
|---|---|
| การใช้งาน | ไฟใต้ดิน,อุโมงค์,เหมืองถ่านหิน |
| ระดับน้ำ | IP68 |
| ชื่อรายการ | GLC-6 |
| ระยะเวลา | 16 ชั่วโมง |
| ตัวอย่างหมายเลข | GLC-6 |
|---|---|
| การใช้งาน | ไฟใต้ดิน,อุโมงค์,เหมืองถ่านหิน |
| ระดับน้ำ | IP68 |
| ชื่อรายการ | GLC-6 |
| ระยะเวลา | 16 ชั่วโมง |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| ความจุแบตเตอรี | 3แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 300mA |
| พลังของแสงหลัก | 1.1W |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง & ไฟช่วยสอง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนขนาด 7800mAh |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.67W |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง & ไฟช่วยสอง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนขนาด 7800mAh |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.67W |