| ความดันออก | 100~120VAC, 220~240VAC |
|---|---|
| รูปคลื่นเอาท์พุต | คลื่นไซน์บริสุทธิ์ |
| กำลังไฟออก | 500W |
| ช่วงความถี่เอาต์พุต | 50Hz/60Hz+3Hz |
| การป้องกันการลัดวงจรเอาต์พุต | ใช่ ถอดวงจรลัดวงจร ปลดอาวุธอัตโนมัติ |
| ความดันออก | 100~120VAC, 220~240VAC |
|---|---|
| รูปคลื่นเอาท์พุต | คลื่นไซน์บริสุทธิ์ |
| กำลังไฟออก | 600W |
| ช่วงความถี่เอาต์พุต | 50Hz/60Hz+3Hz |
| การป้องกันการลัดวงจรเอาต์พุต | ใช่ ถอดวงจรลัดวงจร ปลดอาวุธอัตโนมัติ |
| ความดันออก | 100~120VAC, 220~240VAC |
|---|---|
| รูปคลื่นเอาท์พุต | คลื่นไซน์บริสุทธิ์ |
| กำลังไฟออก | 600W |
| ช่วงความถี่เอาต์พุต | 50Hz/60Hz+3Hz |
| การป้องกันการลัดวงจรเอาต์พุต | ใช่ ถอดวงจรลัดวงจร ปลดอาวุธอัตโนมัติ |
| ความดันออก | 100~120VAC, 220~240VAC |
|---|---|
| รูปคลื่นเอาท์พุต | คลื่นไซน์บริสุทธิ์ |
| กำลังไฟออก | 600W |
| ช่วงความถี่เอาต์พุต | 50Hz/60Hz+3Hz |
| การป้องกันการลัดวงจรเอาต์พุต | ใช่ ถอดวงจรลัดวงจร ปลดอาวุธอัตโนมัติ |
| ความดันออก | 100~120VAC, 220~240VAC |
|---|---|
| รูปคลื่นเอาท์พุต | คลื่นไซน์บริสุทธิ์ |
| กำลังไฟออก | 600W |
| ช่วงความถี่เอาต์พุต | 50Hz/60Hz+3Hz |
| การป้องกันการลัดวงจรเอาต์พุต | ใช่ ถอดวงจรลัดวงจร ปลดอาวุธอัตโนมัติ |
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ชิ้นและไฟเสริม 2 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ขนาด 6800mAh |
| แรงดันไฟฟ้าย้อนกลับ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 480mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.78W |
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ชิ้นและไฟเสริม 2 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ขนาด 6800mAh |
| แรงดันไฟฟ้าย้อนกลับ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 480mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.78W |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง & ไฟช่วยสอง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนขนาด 6600mAh |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.67W |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง & ไฟช่วยสอง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนขนาด 6600mAh |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.67W |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง & ไฟช่วยสอง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนขนาด 7800mAh |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.67W |