| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์ที่เป็นกลางธรรมดา |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union |
| สามารถในการผลิต | 5,000 ชิ้นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | GREEN LIGHTING |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเดียม |
|---|---|
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 348lum |
| มุมขั้ว | 120° |
| พลัง | 3ว |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 50°C |
|---|---|
| วัสดุ | พีซี |
| ความสว่างของแสงหลัก | 25,000 ลักซ์ |
| แสงหลักส่องสว่าง | 348 ลูม |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชม |
| ชื่อสินค้า | แท่นชาร์จ |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับการชาร์จไฟหมวกการขุด GLC-6 |
| การป้องกัน | ป้องกันการลัดวงจร, ชาร์จเกิน, กระแสเกิน, แรงดันไฟเกิน |
| แรงดันไฟฟ้าและกระแสอินพุต | 110V-240V/10A |
| แรงดันและกระแสเอาท์พุต | 5V/2A |
| ชื่อ | โคมไฟปริมาณปิดไร้สาย |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| ความสว่างของแสงหลักm, lux | 5,000 ลักซ์ |
| โหมดแสงสว่าง | รูปแบบการส่องแสง 2 รูปแบบช่วยทํางาน |
| อายุ | ≤50000ชม |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหมวกเหมือง |
|---|---|
| น้ําหนัก | 450ก |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| ความสว่าง | 1,000 ลูเมน |
| กันน้ำ | IP68 |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหลอดถังถังถังถังถังถังถังถัง |
|---|---|
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | การป้องกันการชาร์จเกิน การป้องกันวงจรสั้น |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กันน้ำ | IP67 |
| น้ําหนัก | 418ก |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | การป้องกันการชาร์จเกิน การป้องกันวงจรสั้น |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| เวลาชาร์จ | 4 ชั่วโมง |
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | การป้องกันการชาร์จเกิน การป้องกันวงจรสั้น |
|---|---|
| ลูเมน | 216 ลูเมน |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหลอดถังถังถังถังถังถังถังถัง |
| น้ําหนัก | 418ก |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | การป้องกันการชาร์จเกิน การป้องกันวงจรสั้น |
|---|---|
| พลัง | 1.67W |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 13 - 16 ชั่วโมง |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| น้ําหนัก | 418ก |