| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 6.6Ah - 7.8Ah |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| พลังของแสงหลัก | 1.67W |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 6.6Ah - 7.8Ah |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| พลังของแสงหลัก | 1.67W |
| Light source | 1pc main light & 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | 10แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.4Ah |
| Rated voltage | 3.7V |
| Main light current | 450mA - 800mA |
| Main light power | 1.4W - 3W |
| Light source | 1pc main light & 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 10.4Ah rechargeable li-ion battery |
| Rated voltage | 3.7V |
| Main light current | 450mA - 800mA |
| Main light power | 1.4W - 3W |
| การใช้งาน | อุโมงค์ การทําเหมืองแร่ |
|---|---|
| เวลาแสงสว่างในการทำงาน | 13-15 ชม |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 2.6Ah |
| กระแสไฟหลัก | 230mA |
| ชื่อสินค้า | หลอดปิดใต้ดิน |
|---|---|
| ระยะเวลา LED หลัก | 15-18 ชั่วโมง |
| ระยะเวลาการใช้งาน LED ช่วยเหลือ | > 60 ชั่วโมง |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | ไฟเหมืองถ่านหิน |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยสอง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | ไฟโฉมการทําเหมืองที่ป้องกันระเบิดสําหรับคนทําเหมือง |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| การใช้งาน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃-+50℃ |
| ปริญญาแสงสว่าง | 2700K-6500K |
| โวลเตชั่น | AC85-265V |
| กันน้ำ | IP68 |
| ระดับแสง | 15,000 ลักซ์ |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ดวง ไฟเสริม 2 ดวง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.6Ah |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 13 - 16 ชั่วโมง |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |