| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุดใต้ดินไร้สาย |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยสอง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหมวกคนงานใต้ดิน |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ระดับแสง | 25,000 ลักซ์ |
|---|---|
| กันน้ำ | IP68 |
| เวลาชาร์จ | 4 ชั่วโมง |
| มุมขั้ว | 120 องศา |
| ความสว่าง | 1,000 ลูเมน |
| เวลาชาร์จ | 4 ชั่วโมง |
|---|---|
| ผ้าพันหัวปรับได้ | ใช่ |
| มุมขั้ว | 120 องศา |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหมวกเหมือง |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃-+50℃ |
|---|---|
| โวลเตชั่น | AC85-265V |
| การใช้งาน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
| การรับประกัน | 2-5 ปี |
| ลักษณะ | ประสิทธิภาพสูง ประหยัดพลังงาน ใช้งานได้นาน |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| พลัง | 0.65W |
| น้ําหนัก | 143ก |
| อายุ | 100000ชม |
| ปัจจุบัน | 180mA |
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ชิ้นและไฟเสริม 2 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ 10400mAh |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450mA - 800mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.4W - 3W |
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ชิ้นและไฟเสริม 2 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ 10400mAh |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450mA - 800mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.4W - 3W |
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ชิ้นและไฟเสริม 2 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ 10400mAh |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450mA - 800mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.4W - 3W |
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ชิ้นและไฟเสริม 2 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ 10400mAh |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450mA - 800mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.4W - 3W |