| ชื่อสินค้า | โคมไฟหัวคนงานเหมืองถ่านหิน |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-Aux-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| การใช้งาน | อุโมงค์ การทําเหมืองแร่ |
|---|---|
| เวลาแสงสว่างในการทำงาน | 14-16 ชั่วโมง |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 6แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
| กระแสไฟหลัก | 480mA |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหัวคนงานเหมืองถ่านหิน |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-Aux-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหมวกเหมือง |
|---|---|
| เวลาชาร์จ | 4 ชั่วโมง |
| พลัง | 3ว |
| มุมขั้ว | 120 องศา |
| ตัวเลือกการติดตั้ง | คลิปหนีบหมวกกันน็อค ฐานแม่เหล็ก |
| การใช้งาน | อุโมงค์ การทําเหมืองแร่ |
|---|---|
| เวลาแสงสว่างในการทำงาน | 13-15 ชม |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 10แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.4Ah |
| กระแสไฟหลัก | 800mA |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหัวคนงานเหมืองถ่านหิน |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-Aux-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟเหมืองไร้สายพร้อมเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| ลูเมน | 96 ลุม |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง Work-aux 2 |
| พลัง | 0.74W |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหมวกเหมือง |
|---|---|
| เวลาชาร์จ | 4 ชั่วโมง |
| พลัง | 3ว |
| มุมขั้ว | 120 องศา |
| ตัวเลือกการติดตั้ง | คลิปหนีบหมวกกันน็อค ฐานแม่เหล็ก |
| หมายเลขรุ่น | GL-T666(เอ/บี) |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | ครีแสงหลักหนึ่งอัน |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 6.4Ah 18650 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| กระแสไฟแรง | 760mA |
| การใช้งาน | อุโมงค์ การทําเหมืองแร่ |
|---|---|
| เวลาแสงสว่างในการทำงาน | 16 / 18 ชั่วโมง |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 6.6Ah / 7.8Ah |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |