| ชื่อสินค้า | โคมไฟหัวคนงานเหมืองถ่านหิน |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-Aux-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหัวคนงานเหมืองถ่านหิน |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-Aux-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | 25000lux โคมไฟหมวกเหมือง |
|---|---|
| เวลาชาร์จ | 4 ชั่วโมง |
| พลัง | 3ว |
| มุมขั้ว | 120 องศา |
| ตัวเลือกการติดตั้ง | คลิปหนีบหมวกกันน็อค ฐานแม่เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุดแร่ kl5lm |
|---|---|
| การใช้งาน | ใช้สำหรับไฟทำงานคนงานเหมือง |
| ความสว่าง | 10,000 ลักซ์ |
| รอบแบตเตอรี่ | 1,000 รอบ |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 6.6Ah |
| รุ่น NO. | GL-T666(เอ/บี) |
|---|---|
| แหล่งแสง | ครีแสงหลักหนึ่งอัน |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 3.2Ah 18650 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟแรง | 760mA |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิตยอน |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | 6800mAh |
| เครื่องชาร์จ | การชาร์จ USB, การชาร์จแท่นวาง |
| รอบแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
| หน้าที่ | โรงแรมเหมืองแร่ แสงสว่าง อุตสาหกรรม น้ํามัน ก๊าซ |
| ชื่อสินค้า | การทำเหมืองโคมไฟหมวกไร้สาย |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | ไฟเหมืองถ่านหิน สําหรับขาย |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | คนงานเหมืองใต้ดินเปิดไฟให้หมวกแข็ง |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | Msha หลอดปิดไร้สายที่ได้รับการอนุมัติ |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |