| หมายเลขรุ่น | GL-T666 |
|---|---|
| ความจุ | 7.8ah |
| ตัวยึดหลอดไฟปรับได้ | 90° |
| แหล่งกำเนิดแสง | นำ |
| ทนต่อแรงกระแทก | ตกได้สูงถึง 1 เมตร |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟเหมืองแร่ LED |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | ความปลอดภัยเหมืองแร่ LED Cap Lamp |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุดแร่ไร้สาย LED 15000lux |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| โวลเตชั่น | AC85-265V |
|---|---|
| การใช้งาน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
| แหล่งแสง | นำ |
| การรับประกัน | 2-5 ปี |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 1,000-10,000 ลิตร |
| การใช้งาน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
|---|---|
| โวลเตชั่น | AC85-265V |
| แหล่งแสง | นำ |
| การรับประกัน | 2-5 ปี |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 1,000-10,000 ลิตร |
| ขนาด | Φ54.9 * 256มม |
|---|---|
| ไฟแอลอีดี | 3ว |
| ความสว่าง | 18000ลักซ์ / 9000ลักซ์ |
| กันน้ำ | IP68 |
| ระยะลำแสง | 200 เมตร |
| ชื่อสินค้า | ไฟฉายไฟ LED กันระเบิด |
|---|---|
| อุณหภูมิที่ใช้บังคับ | -20℃~40℃ |
| รันไทม์ | 8-10 ชม |
| เวลาคายประจุ | 4-6 ชม |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 6.4Ah / 3.2Ah แบตเตอรี่ลิตยอน |
| ชื่อสินค้า | แหล่งไฟหน้าเหมืองแร่สําหรับอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ความสว่าง | 10,000 ลักซ์ |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| มุมขั้ว | 120° |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | ไฟ LED การขุด |
|---|---|
| ส่องสว่าง | 85 ลูม |
| โลโก้ | ยอมรับโลโก้ที่กำหนดเองบนโคมไฟหมวก |
| การใช้งาน | ใช้สำหรับไฟทำงานคนงานเหมือง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 2.8Ah |