| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 50°C |
|---|---|
| วัสดุ | พีซี |
| ความสว่างของแสงหลัก | 23000 ลักซ์ |
| แสงหลักส่องสว่าง | 528 lum |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชม |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 50°C |
|---|---|
| วัสดุ | พีซี |
| ความสว่างของแสงหลัก | 23000 ลักซ์ |
| แสงหลักส่องสว่าง | 264 lum |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชม |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 1,000 รอบ |
|---|---|
| แบบอย่าง | โคมไฟ |
| ตัวเลือกการติดตั้ง | เพดานผนังเสา |
| การจัดอันดับ IP | IP67 |
| การจัดอันดับการป้องกัน | กันน้ำ IP68 |
| สว่าง | 96ลัม |
|---|---|
| พลัง | 100W |
| พลังงานแสงหลัก | 1.1W |
| เรืองแสง | 232 ลูม |
| ช่วงชีวิต | 100000hrs |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อสินค้า | 5000LUX Led Miners Cap หลอดไฟ |
|---|---|
| ลูเมน | 96 ลุม |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง Work-aux 2 |
| พลัง | 0.74W |
| ลักษณะ | ประสิทธิภาพสูง ประหยัดพลังงาน ใช้งานได้นาน |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | 2แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.2Ah |
| แหล่งแสง | LED |
| สว่าง | 96ลัม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุดแร่ไร้สาย LED 15000lux |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟฝา LED 6.8Ah การทำเหมืองใต้ดิน |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-Aux-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุดแร่ไร้สาย LED 15000lux |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |