| ระยะเวลา | 16 ชั่วโมง |
|---|---|
| การรับประกัน | 3-5 ปี |
| อุณหภูมิสี | 5,000-6500K |
| แอปพลิเคชัน | อุตสาหกรรมเหมืองแร่ |
| สว่าง | 216lum |
| ความจุแบตเตอรี่ | 6แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | AC85-265V |
| เรืองแสง | 232lum |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งเพดาน |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อมอนต์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC85-265V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง Work-aux 2 |
| แรงดันไฟฟ้า | AC100-240V |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 1,000lm |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, PAYPAL |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รันไทม์ | 13 - 15 ชั่วโมง |
|---|---|
| กระแสไฟหลัก | 600mA-800mA-1100mA |
| แรงดันไฟฟ้า | AC100-277V |
| เวลาชาร์จ | 6 ชม |
| เรืองแสง | 232 ลูม |
| เรตติ้งไอพี | IP65 |
|---|---|
| การติดตั้ง | เพดานกำแพงจี้ |
| cri | ra> 80 |
| ใบสมัคร | อุตสาหกรรมเหมืองแร่ |
| ลูเมน | 232 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 50°ซ |
|---|---|
| วัสดุ | พีซี |
| ความสว่างของแสงหลัก | 23000 ลักซ์ |
| แสงหลักส่องสว่าง | 528ลิตร |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |
| เกรดไอพี | กันน้ำ IP68 |
|---|---|
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| พลังงานแสงหลัก | 0.74W |
| พลัง | 10W-100W |
| มุมลำแสง | 120 องศา |
| ระยะเวลาการส่องสว่าง | 12 ชม |
|---|---|
| รอบแบตเตอรี่ | 1,000 รอบ |
| กันกระแทก | ใช่ |
| แอปพลิเคชัน | การขุดการก่อสร้างอุตสาหกรรม |
| ความสว่างของแสงหลัก | 23000 ลักซ์ |