| ชื่อรายการ | GL5-C |
|---|---|
| สี | สีเหลือง |
| ลูเมน | 261ลูม |
| กันน้ํา | IP68 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | แท่นชาร์จ/สถานีชาร์จ |
|---|---|
| การใช้สําหรับ | โคมไฟ GLT-2 และโคมไฟปิดสาย |
| หน่วยชาร์จ | 6/ 12/ 24/ 36/ 60/ 96/ 102 ชิ้น |
| ตัวเลือก Features | ข้างเดียว/ ข้างสอง |
| output | 4.2V 2A |
| ตัวอย่างหมายเลข | GLC-6 |
|---|---|
| การใช้งาน | ไฟใต้ดิน,อุโมงค์,เหมืองถ่านหิน |
| ระดับน้ำ | IP68 |
| ชื่อรายการ | GLC-6 |
| ระยะเวลา | 16 ชั่วโมง |
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลัก 1 ชิ้นและไฟเสริม 2 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | 10แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.4Ah |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450mA - 800mA |
| พลังงานแสงหลัก | 1.4W - 3W |
| ชื่อสินค้า | เข็มขัดเหมือง |
|---|---|
| วัสดุ | โพลิเอสเตอร์อุตสาหกรรม |
| วัสดุหัวเข็มขัด | สแตนเลส 304 |
| ความกว้าง | 38มม |
| ความยาว | 1400มม |
| สี | เหลือง, น้ำเงิน |
|---|---|
| การใช้งาน | การทำเหมืองใต้ดิน การขุดอุโมงค์ น้ำมันและก๊าซ แสงสว่างทางอุตสาหกรรม |
| เวลาทำงาน | ≥ 13 ชั่วโมง |
| เวลาชาร์จ | ≤8ชั่วโมง |
| ทนต่อแรงกระแทก | ≥1.5ม |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหัวเหมืองสาย KL5LM |
|---|---|
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | การป้องกันการชาร์จเกิน การป้องกันวงจรสั้น |
| ลูเมน | 216 ลูเมน |
| น้ําหนัก | 418ก |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| อุณหภูมิที่ใช้บังคับ | -20℃~40℃ |
|---|---|
| วัสดุของกระเป๋าไฟ | พีซี |
| ไฟแอลอีดี | 3ว |
| ขนาด | Φ54.9 * 256มม |
| ความดันเฉพาะ | 3.7 โวลต์ |
| ความจุของแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.6Ah |
|---|---|
| น้ําหนัก | 420g |
| อายุการใช้งานของแสงหลัก | 100000ชม |
| ลูเมน | 216 ลูม |
| กันน้ำ | IP67 |
| ความดันออก | 100~120VAC, 220~240VAC |
|---|---|
| รูปคลื่นเอาท์พุต | คลื่นไซน์บริสุทธิ์ |
| กำลังไฟออก | 500W |
| ช่วงความถี่เอาต์พุต | 50Hz/60Hz+3Hz |
| การป้องกันการลัดวงจรเอาต์พุต | ใช่ ถอดวงจรลัดวงจร ปลดอาวุธอัตโนมัติ |