| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง & ไฟช่วยสอง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนขนาด 7800mAh |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.67W |
| ตัวอย่างหมายเลข | GLC-6 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ไฟใต้ดิน,อุโมงค์,เหมืองถ่านหิน |
| ระดับน้ำ | IP68 |
| ชื่อรายการ | GLC-6 |
| ระยะเวลา | 16 ชั่วโมง |
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ชิ้นและไฟเสริม 2 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | 10แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.4Ah |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450mA - 800mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.4W - 3W |
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่ง & ไฟช่วยสอง |
|---|---|
| ความจุแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนขนาด 7800mAh |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.67W |
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่ง & ไฟช่วยสอง |
|---|---|
| ความจุแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนขนาด 7800mAh |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.67W |
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่ง & ไฟช่วยสอง |
|---|---|
| ความจุแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนขนาด 7800mAh |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.67W |
| เวลาทำงาน | 16 ~ 18 ชั่วโมง |
|---|---|
| เกรด IP | กันน้ํา IP67 |
| กระแสไฟหลัก | 280mA |
| แสงหลักส่องสว่าง | 169 ลูม |
| แสงไฟส่องสว่าง | 4000 ลักซ์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อมอนต์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อมอนต์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 1,000-10,000 ลิตร |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำกันฝุ่นกันฝุ่นป้องกันการระเบิดได้ |
| ระยะเวลา LED หลัก | 15-18 ชั่วโมง |
| แสงหลักส่องสว่าง | 348 ลูม |
| ชื่อรายการ | GL12-A |