| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| วัสดุ | พีซี |
| ความสว่างของแสงหลัก | 25,000 ลักซ์ |
| แสงหลักส่องสว่าง | 348 ลูม |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อมอนต์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| กันน้ำ | IP68 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | AC85-265V |
| การจัดอันดับการป้องกัน | กันน้ำ IP68 |
| รอบแบตเตอรี่ | 1200รอบ |
| มุมลำแสง | 120 องศา |
| ความสว่างของแสงหลัก | 5,000 ลักซ์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| เรตติ้งไอพี | IP65 |
| ระดับการป้องกัน | กันน้ำ IP68 |
| มุมที่ปรับได้ | 90 องศา |
| ชื่อรายการ | GLC-6M |
|---|---|
| ช่วงชีวิต | 100,000 ชม |
| แบบอย่าง | โคมไฟ |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งเพดาน |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC85-265V |
|---|---|
| เรตติ้งไอพี | IP65 |
| การปรับแต่ง | มีอยู่ |
| ทนต่อแรงกระแทก | IK07 |
| น้ำหนัก | 150-300 กรัม |
| ทนต่อแรงกระแทก | ลดลง 2 เมตร |
|---|---|
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ระยะลำแสง | 200 เมตร |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จขนาด 7Ah |
|---|---|
| มุมลำแสง | 120 องศา |
| สว่าง | 96ลัม |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |
| น้ำหนัก | 150 - 300 กรัม |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
|---|---|
| ความแรง 1 ม. ลักซ์ | 5,000 ลักซ์ |
| ชื่อสินค้า | ไฟหมวกหมวกความปลอดภัยสําหรับการทําเหมืองแร่ |
| ลูเมน | 96 ลุม |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง Work-aux 2 |
| การใช้งาน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
|---|---|
| ซีอาร์ไอ | รา>80 |
| พลังของแสงหลัก | 1.3W |
| โวลเตชั่น | 3.7V |
| ลักษณะ | ประสิทธิภาพสูง ประหยัดพลังงาน ใช้งานได้นาน |