| เวลาทำงาน | 12 ชั่วโมง |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ตัวบ่งชี้พลังงานต่ำที่ปรับได้พกพาและต่ำ |
| การติดตั้ง | แบบติดเพดาน, แบบติดผนัง, แบบแขวน |
| ตัวยึดหลอดไฟปรับได้ | 90 ° |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| ระดับแสง | 10,000 ลักซ์ |
|---|---|
| ตัวเลือกการติดตั้ง | คลิปหนีบหมวกกันน็อค ฐานแม่เหล็ก |
| สี | เหลือง, น้ำเงิน |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 50 ° C |
| ความสว่างของแสงหลัก | 5,000 ลักซ์ |
| ชื่อสินค้า | แสงการขุดถ่านหิน |
|---|---|
| ระยะเวลา LED หลัก | 15-18 ชั่วโมง |
| ระยะเวลาการใช้งาน LED ช่วยเหลือ | > 60 ชั่วโมง |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | หลอดหัวเหมืองแร่ ไม่มีสาย |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยสอง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | หลอดหัวเหมืองแร่ ไม่มีสาย |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยสอง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | ไฟทำเหมืองไร้สาย |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| กันน้ำ | IP68 |
|---|---|
| ระดับแสง | 25,000 ลักซ์ |
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | การป้องกันการชาร์จเกิน การป้องกันวงจรสั้น |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| ตัวเลือกการติดตั้ง | คลิปหนีบหมวกกันน็อค ฐานแม่เหล็ก |
| พลัง | 1.67W |
|---|---|
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 13 - 15 ชั่วโมง |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| น้ําหนัก | 418ก |
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | การป้องกันการชาร์จเกิน การป้องกันวงจรสั้น |
| ระดับแสง | 15,000 ลักซ์ |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ดวง ไฟเสริม 2 ดวง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.6Ah |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 13 - 16 ชั่วโมง |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| ตัวอย่างหมายเลข | GL-T666 |
|---|---|
| แหล่งแสง | แสงหลักดวงหนึ่ง |
| อายุการใช้งาน | 100000ชม |
| เวลาทำงาน | 4ชม |
| น้ําหนัก | 280G |