| พลัง | 1.67W |
|---|---|
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 13 - 15 ชั่วโมง |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| น้ําหนัก | 418ก |
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | การป้องกันการชาร์จเกิน การป้องกันวงจรสั้น |
| ระดับแสง | 15,000 ลักซ์ |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ดวง ไฟเสริม 2 ดวง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.6Ah |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 13 - 16 ชั่วโมง |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| ตัวอย่างหมายเลข | GL-T666 |
|---|---|
| แหล่งแสง | แสงหลักดวงหนึ่ง |
| อายุการใช้งาน | 100000ชม |
| เวลาทำงาน | 4ชม |
| น้ําหนัก | 280G |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง & ไฟช่วยสอง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ li-ion 7800mAh 18650 |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| สว่าง | 216lum |
| ความสว่าง | 12000lux |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง & ไฟช่วยสอง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ li-ion 7800mAh 18650 |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| สว่าง | 216lum |
| ความสว่าง | 12000lux |
| ตัวอย่างหมายเลข | GLC-6 |
|---|---|
| การใช้งาน | ไฟใต้ดิน,อุโมงค์,เหมืองถ่านหิน |
| ระดับน้ำ | IP68 |
| ชื่อรายการ | GLC-6 |
| ระยะเวลา | 16 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 50°C |
|---|---|
| วัสดุ | พีซี |
| ความสว่างของแสงหลัก | 25,000 ลักซ์ |
| แสงหลักส่องสว่าง | 348 ลูม |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชม |
| โหมดแสงสว่าง | สูง/ต่ำ/แฟลช |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 3.7V |
| อลหม่าน | 216lum |
| แหล่งกำเนิดแสง LED | ครี |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| โหมดแสงสว่าง | สูง/ต่ำ/แฟลช |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 3.7V |
| อลหม่าน | 216lum |
| แหล่งกำเนิดแสง LED | ครี |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| วัสดุ | พีซี |
| ความสว่างของแสงหลัก | 25,000 ลักซ์ |
| แสงหลักส่องสว่าง | 348 ลูม |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |